Inverter Heat nutse Custom Supply |Famos Tech
Me yasa inverter mai samar da wutar lantarki ke buƙatar zubar da zafi?
1. Saboda abubuwan da ke cikin wutar lantarki inverter suna da ƙimar zafin aiki.Idan aikin watsar da zafi na inverter na wutar lantarki ba shi da kyau, lokacin da ya ci gaba da aiki, an tattara zafi na abubuwan da ke cikin rami, kuma zafin jiki zai kasance mafi girma kuma mafi girma.Yawan zafin jiki da yawa zai rage aiki da rayuwar sabis na abubuwan haɗin gwiwa.
2. Lokacin da inverter yayi aiki, asarar wutar lantarki ba zai yuwu ba, ya zama dole don inganta ƙirar ƙirar zafi don rage asarar zafi.
Wutar wutar lantarki inverter watsawar zafi hanyoyin
A halin yanzu, fasahar watsar da zafi na inverter ya hada da sanyaya yanayi, sanyaya iska mai tilastawa, sanyaya ruwa, da sauransu.
1. Yanayin zafi mai zafi: Rarraba zafi na yanayi yana nufin barin na'urorin dumama na gida su haskaka zafi zuwa yanayin da ke kewaye ba tare da amfani da duk wani na'ura mai taimako na waje don cimma nasarar sarrafa zafin jiki ba.Rarraba zafi na yanayi yana amfani da ƙananan na'urori masu ƙarancin ƙarfi tare da ƙananan buƙatu don sarrafa zafin jiki.
2. Tilastawa iska:Hanyar sanyaya na tilasta sanyaya hanya ce ta kawar da zafin da na'urar ke fitarwa ta hanyar magoya baya.
Yadda za a zabi yanayin sanyaya mai kyau don inverter na samar da wutar lantarki?
Gabaɗaya, haɓakar zafin zafin aiki da aka yarda da na'urorin lantarki yana tsakanin 40-60 ℃.Ƙarƙashin haɓakar zafin jiki na 60 ℃, sanyaya yanayi na iya ɗaukar matsakaicin zafin zafi na 0.05W/cm2.Lokacin da zafi ya kwarara yawa ne mafi girma fiye da0.05W/cm2, tilasta sanyaya iska shine zabi mai kyau dangane da tattalin arziki da aiki.
Idan zafin zafi ya ci gaba da karuwa, ana buƙatar sanyaya ruwa da sauran hanyoyin watsar da zafi
Jagorar ƙira inverter zafi nutse mai samar da wutar lantarki
1. Mafi girman yanki na zubar da zafi, mafi kyawun sakamako.An yi amfani da zane mai laushi da ƙuƙuka masu zafi da yawa don ƙara yawan wurin hulɗa tsakanin iska da zafi mai zafi, don mafi kyau da sauri.
2. Gabaɗaya ƙirar duct na iska: Gidan tashar iska yana tabbatar da cewa za'a iya fitar da iska mai zafi a hankali, kuma a yi ƙoƙarin faɗaɗa yawan iska da magudanar ruwa ta cikin zafi mai zafi na kwandon zafi, rage juriya na bututun iska.
3. Rarraba rami management: Za a iya raba dumama aka gyara ta hanyar tsaga rami, kamar inductor, za a iya sanya a waje da inverter don rage zafin jiki a cikin majalisar.
4. A lokaci guda, ana iya ɗaukar tsarin harsashi mai mahimmanci.Kwancen zafi yana da alaƙa kai tsaye kuma an haɗa shi tare da harsashi, yana ba da damar harsashin alloy na aluminum don watsar da zafi ta hanyoyi guda biyu, don haka samun sakamako na rage yawan zafin jiki na abubuwan da ke ciki da zafin jiki na ciki na inverter, da kuma tabbatar da tsawon rayuwar sabis. da aka gyara da kuma inverter.
Samu Samfurin Sauri Tare da Sauƙaƙan Matakai 4
ƙwararrun ƙwararrun matattarar zafi kuma abin dogaro
Famos Tech bincike da kera magudanar zafishekaru 15, kowane aikin da muke amfani da software na simulation na thermal don nazari da haɓakawa, yanayin yanayin zafi na tsarin za a iya kwatanta shi da gaske ta hanyar amfani da software na simulation, kuma ana iya yin hasashen yanayin zafin aiki na kowane bangare a lokacin tsarin ƙira, wanda zai iya gyara tsarin da bai dace ba. shimfidar inverter, don haka rage zagayowar ci gaban ƙira, rage farashi, da haɓaka ƙimar nasarar farko na samfurin.
Nau'o'in Kwancen Zafi
Domin saduwa da daban-daban zafi dissipation bukatun, mu factory iya samar da daban-daban irin zafi nutse tare da yawa daban-daban tsari, kamar a kasa: